You are not connected. Please login or register

Chia sẻ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dulieuava :
31|22|75|60|0|6|14|2|4
:
:
Status :
Có ai học nhảy ko thỳ dẫn dắt mình vs ^^
:
Sinh nhật :
01/08/1996
:
Số bài viết :
163
:
Xu :
843
:
:
:
ELF_Hyo_Hwa

ELF_Hyo_Hwa

—♥Administrator

Bài gửiTiêu đề: [Tin tức] Jiyeon (T-ara) ghen tỵ vì IU và Suzy hẹn hò với nhau [Tin tức] Jiyeon (T-ara) ghen tỵ vì IU và Suzy hẹn hò với nhau EmptySat Sep 15, 2012 6:04 am1

[You must be registered and logged in to see this image.]

Suzy (miss A) và IU đã dành nhiều thời gian cho nhau vì họ là những người bạn rất thân, nhưng cũng giống như trong nhiều trường hợp khi có 3 người bạn chơi với nhau, thì dường như 1 người khác sẽ cảm thấy bị bỏ rơi!

Sau khi theo dõi sự tương tác giữa 2 người bạn thân, Jiyeon (T-ara) đã không khỏi ganh tỵ khi cô phát hiện ra rằng Suzy và IU đã cùng nhau hẹn hò ăn trưa gần đây!

Sau khi những bức ảnh mà IU và Suzy cùng nhau ăn trưa lan truyền trên mạng, Jiyeon đã tweet một tin nhắn tới Suzy, hỏi rằng: "Kekeke...Em chỉ đi dùng bữa với Ji Eun [IU] đáng yêu thôi à!?!? Thế còn chị, còn chị!!!"

Trong nỗ lực làm dịu đi cơn ghen tỵ của Jiyeon, Suzy tweet lại: "Em sẽ không đi ăn với Ji Eun [IU] unni nữa. Em sẽ đi luân phiên, và bây giờ em sẽ ăn với chị unni à".

Thành viên T-ara không nén nổi niềm vui trong khi công kích lại IU một cách dễ thương, bình luận rằng: "Đúng rồi, hãy đến với chị. Ji Eun [IU] dường như vẫn ăn ngon miệng khi ăn một mình".

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang   Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]